Ý kiến thăm dò
Tình hình kinh tế - xã hội
Cụm số 3 giao ban Xây dựng cơ sở và Thực hiện quy chế dân chủ 9 tháng đầu năm 2023; triển khai nhiệm vụ 3 tháng cuối năm 2023
Cụm số 3 giao ban Xây dựng cơ sở và Thực hiện quy chế dân chủ 9 tháng đầu năm 2023; triển khai nhiệm vụ 3 tháng cuối năm 2023
![z4731270471162_6979a0cef6efefe0307a1fef700de9d0.jpg](/file/thumb/500/637070000.jpg)
Cụm Trưởng XDCS và THQCDC cụm số 3; Khai mạc hội nghị.
![z4731520122406_ede728cd751d3a94b117f0560584abc0.jpg](/file/thumb/500/637070123.jpg)
Đồng chí Lê Xuân Hoàn, Ủy viên Ban thường vụ huyện ủy, Trưởng ban Tổ chức huyện ủy, Cụm Trưởng XDCS và THQCDC cụm số 3 cũng đề nghị, các xã cụm số 3 tiếp tục quan tâm chăm lo nâng cao đời sống Nhân dân; làm tốt công tác dân tộc, tôn giáo; bảo tồn, tôn tạo, phát huy các di sản văn hóa; bảo vệ tài nguyên khoáng sản; phát triển du lịch sinh thái, du lịch cộng đồng kết hợp với bảo vệ môi trường, giữ gìn cảnh quan thiên nhiên. Tập trung nâng cao chất lượng giáo dục - đào tạo, xây dựng trường chuẩn Quốc gia. Cải thiện môi trường, thu hút đầu tư; giải quyết dứt điểm những vướng mắc về đất đai, hoàn thành giải phóng mặt bằng để bàn giao mặt bằng sạch cho nhà đầu tư, phấn đấu xây dựng cụm số 3, phát triển kinh tế - xã hội, đảm bảo QPAN, cùng với huyện hoàn thành tốt chỉ tiêu, nhiệm vụ năm 2023 và những năm tiếp theo.
![z4731519554519_4b2cab9281bf166e42da218048cfce4b.jpg](/file/thumb/500/637070130.jpg)
![z4731520120557_4ffea1db288a98e20d2a6b3e541bd768.jpg](/file/thumb/500/637070136.jpg)
![z4731270483385_8c12e50ede3099a5209c1f2cf07ccb49.jpg](/file/thumb/500/637070138.jpg)
Tin cùng chuyên mục
-
THÔNG BÁO THỦ ĐOẠN LỪA ĐẠO DỤ DỖ HỌC SINH Ở CỔNG TRƯỜNG
25/04/2024 00:00:00 -
THÔNG BÁO Phòng ngừa tội phạm, vi phạm pháp luật vào dịp lễ 30/4, 1/5/2024
25/04/2024 00:00:00 -
LỪA ĐẢO GỌI YÊU CẦU CUNG CẤP THÔNG TIN KÍCH HOẠT TÀI KHOẢN ĐỊNH DANH ĐIỆN TỬ
25/04/2024 00:00:00 -
Cảnh báo thủ đoạn lừa đảo Tour du lịch giá rẻ trong các dịp lễ
25/04/2024 00:00:00
Cụm số 3 giao ban Xây dựng cơ sở và Thực hiện quy chế dân chủ 9 tháng đầu năm 2023; triển khai nhiệm vụ 3 tháng cuối năm 2023
Cụm số 3 giao ban Xây dựng cơ sở và Thực hiện quy chế dân chủ 9 tháng đầu năm 2023; triển khai nhiệm vụ 3 tháng cuối năm 2023
![z4731270471162_6979a0cef6efefe0307a1fef700de9d0.jpg](/file/thumb/500/637070000.jpg)
Cụm Trưởng XDCS và THQCDC cụm số 3; Khai mạc hội nghị.
![z4731520122406_ede728cd751d3a94b117f0560584abc0.jpg](/file/thumb/500/637070123.jpg)
Đồng chí Lê Xuân Hoàn, Ủy viên Ban thường vụ huyện ủy, Trưởng ban Tổ chức huyện ủy, Cụm Trưởng XDCS và THQCDC cụm số 3 cũng đề nghị, các xã cụm số 3 tiếp tục quan tâm chăm lo nâng cao đời sống Nhân dân; làm tốt công tác dân tộc, tôn giáo; bảo tồn, tôn tạo, phát huy các di sản văn hóa; bảo vệ tài nguyên khoáng sản; phát triển du lịch sinh thái, du lịch cộng đồng kết hợp với bảo vệ môi trường, giữ gìn cảnh quan thiên nhiên. Tập trung nâng cao chất lượng giáo dục - đào tạo, xây dựng trường chuẩn Quốc gia. Cải thiện môi trường, thu hút đầu tư; giải quyết dứt điểm những vướng mắc về đất đai, hoàn thành giải phóng mặt bằng để bàn giao mặt bằng sạch cho nhà đầu tư, phấn đấu xây dựng cụm số 3, phát triển kinh tế - xã hội, đảm bảo QPAN, cùng với huyện hoàn thành tốt chỉ tiêu, nhiệm vụ năm 2023 và những năm tiếp theo.
![z4731519554519_4b2cab9281bf166e42da218048cfce4b.jpg](/file/thumb/500/637070130.jpg)
![z4731520120557_4ffea1db288a98e20d2a6b3e541bd768.jpg](/file/thumb/500/637070136.jpg)
![z4731270483385_8c12e50ede3099a5209c1f2cf07ccb49.jpg](/file/thumb/500/637070138.jpg)